Biến áp cách ly 3 Pha 380V/40V-3KVA (Dây Đồng)
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Sản xuất biến áp theo điện áp và công suất tùy chọn
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
Thông số kỹ thuật biến áp 3 Pha cách ly 380V/40V-3KVA
Điện áp vào / Input 380V (3P)
Điện áp ra/ Output40V (3P)
Tần số / Frequency50Hz /60Hz
Công suất/Capacity:3KVA
Số Pha/ Phase3 Phase
Nguyên lý hoạt động / Operational principle Biến áp cách ly/ Isolation
Kiểu đấu dây∆/Y
Bảo vệ quá tải / Overload protectionKhông/ Not
Điện trở cách điện / InsulationLớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC
Hiển thị / Display Thiết bị đấu nối đầu cuối – Domino/ Terminals -Domino
Nhiệt độ môi trường / Environment temperature: -5 – 60˚C
Hiệu suất / Efficiency 100% ~ 120%