Biến tần Shihlin SF3-043-18.5K/15K-G 3 Pha 380V
SKU: SF3-043-18.5K/15K-G
Hãng sản xuất: Shihlin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Shihlin theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SF3-043-18.5K/15K-G Danh mục: ,
Biến tần Shihlin SF3 series
– Thiết kế chắc chắn, khả năng chịu rung động tốt.
– Bàn phím có thể tháo rời và kết nối dễ dàng với biến tần bằng đầu cáp RJ45
– Núm xoay thiết kế tiết kiệm không gian, tránh va chạm không mong muốn
– Đường hút gió giải nhiệt tách biệt, ngăn bụi hoặc hơi dầu bám vào bo mạch
– Quạt giải nhiệt có thể tháo rời dễ dàng cho việc vệ sinh, bảo dưỡng, thay mới
– Bo mạch được phủ lớp cách điện, giảm điện áp cảm ứng, giảm nhiễu tần số thấp
– Tích hợp điều khiển PID, mạch lọc chống nhiễu điện từ RFI (EMC)
– Phương pháp điều khiển Soft-PWM, SVPWM, V/f, V/f+PG, SVC
– Tần số ngõ ra có thể lên đến 650Hz, độ đáp ứng chính xác lên đến 99.99%
– Điều khiển động cơ không đồng bộ (IM), động cơ từ – nam châm vĩnh cửu (IPM – SPM)
– Moment (ngẫu lực) khởi động lớn: 150% tại 0.5Hz (SVC mode)
– Khả năng chịu quá tải: tải nhẹ 120% trong 60 giây, tải nặng 150% trong 60 giây
– Hỗ trợ giao tiếp truyền thông RS485, Modbus, CANopen với card mở rộng CP301
– Hỗ trợ tín hiệu điều khiển analog DC -10V~+10V, 0~5V, 0~10V hay 4~20mA.
– Tích hợp PLC với 21 hàm cơ bản và 14 hàm chứng năng, dễ dàng lập trình bằng phần mềm
– Điều khiển hệ thống bơm điều áp lên đến 7 bơm với card điều khiển đa bơm EB308R
Công suất18 kW ( tải nhẹ)
15 kW ( tải nặng)
Điện áp nguồn cấp3 pha 380~480VAC 50/60Hz
Dòng đầu ra định mức38 A (tải nhẹ)
32 A (tải nặng)
Loại động cơ điều khiểnĐộng cơ IM và đông cơ PM
Phương pháp điều khiểnĐiều khiển V/F ( có thể có card PG)
Điều khiển vector từ thông chung
Điều khiển vector không cảm biến ( sensorless vector)
Dải tần số đầu raTừ 0 đến 650 Hz
Đặc tính V/FĐặc tính tải momen cố định, tải momen biến đổi, tải 5 mức tùy chỉnh và tự thiết lập
Momen khởi độngTối đa 150% tại 0.5Hz ( SVC Mode)
Đặc tính tăng giảm tốcDạng hình thang và dạng chữ S
Phương pháp nhập tần sốDùng núm xoay trên Keypad
Dùng Analog : thang 10V, 5V hoặc 4-20mA