Biến tần Veichi AC10-T3-7R5G-B 7.5kW 3P 380V
SKU: AC10-T3-7R5G-B
Hãng sản xuất: Veichi
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Veichi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: AC10-T3-7R5G-B Danh mục: , Thẻ:
ModelAC10-T3-7R5G-B
Công suất7.5 kW
Nguồn vào3 pha 380V AC
Dòng định mức17 A
Điều khiểnV/F, Vector không cảm biến
Tần số ngõ ra0 – 400 Hz