Biến tần Veichi AC310-T3-030G/037P-B 30-37kW 3P 380V
SKU: AC310-T3-030G/037P-B
Hãng sản xuất: Veichi
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Veichi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: AC310-T3-030G/037P-B Danh mục: , Thẻ: ,
ModelAC310-T3-030G/037P-B
Công suất30 kW (G) / 37 kW (P)
Nguồn điện3 pha 380V AC
Dòng định mức60 A
Điều khiểnVector vòng hở / V/F
Tần số ngõ ra0 – 500 Hz
Quá tải150% trong 60 giây