Biến tần YJX-B-55G/75PT4 55kW 3 Pha 380V
SKU: YJX-B-55G/75PT4
Nhà sản xuất: YJX
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: YJX-B-55G/75PT4 Danh mục: , Thẻ:
Các chức năng điều khiển chính của Biến tần YJX
Ngưỡng tần số 0 ~ 500 Hz.
Chế độ điều khiển V/F và chế độ điều khiển vòng hở (SVC).
Chế độ điều khiển vòng kín (FVC).
Chịu quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% trong 3s đối với tải nặng(tải G).
Chịu quá tải 120% dòng định mức trong 60s, 150% trong 3s đối với tải nhẹ(tải P).
Đẩy Moment khi khởi động 150% ở tần số 0.5Hz đối với chế độ SVC, 180% ở tần số 0.5Hz với chế độ FVC
Chức năng đẩy moment xoắn tự động
Chức năng lập trình dành cho người dùng
Phanh DC hoạt động khi khởi động hoặc dùng ở tần số 0 ~ 15Hz thời gian phanh 0 ~ 36s
Nhiều kênh ngõ vào tần số Analog 0~10VDC/ 0~20 mA, Digital,Truyền thông RS485
Tăng moment xoắn (Torque): chế độ thủ công 0.1% ~ 30%
Chức năng điều khiển vòng kính PID
Ứng dụng
Ngành bơm, quạt, băng tải
Ngành dệt, Nhuộm
Cẩu trục nâng hạ.
Ngành thực phẩm, máy đóng gói
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Công suất
Điện áp ngõ vào
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V