Bộ nguồn LED Meanwell ELG-150-54 (54V 150W 2.8A)
SKU: ELG-150-54
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: ELG-150-54 Danh mục: ,
Mã sản phẩmELG-150-54
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)151.20W
Điện áp đầu ra (V)54V
Dòng điện đầu ra (A)2.8A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh48.6 ~ 59.4V
Dòng điện điều chỉnh1.4 ~ 2.8A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
VỏKim Loại
Kích thước219*63*35.5mm
Trọng lượng0.95Kg
Điện áp ngõ ra
54V