Bộ nguồn LED Meanwell ELG-240-36B-3Y (36V 240W 6.66A)
SKU: ELG-240-36B-3Y
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: ELG-240-36B-3Y Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmELG-240-36B-3Y
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)239.76W
Điện áp đầu ra (V)36V
Dòng điện đầu ra (A)6.66A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh33.5 ~ 38.5V
Dòng điện điều chỉnh3.33 ~ 6.66A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESIST
VỏKim Loại
Kích thước244*71*37.5mm
Trọng lượng1.22Kg
Điện áp ngõ ra
36V