Bộ nguồn LED Meanwell ELG-240-42B-3Y (42V 240W 5.71A)
SKU: ELG-240-42B-3Y
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: ELG-240-42B-3Y Danh mục: ,
Mã sản phẩmELG-240-42B-3Y
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)239.82W
Điện áp đầu ra (V)42V
Dòng điện đầu ra (A)5.71A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh39 ~ 45V
Dòng điện điều chỉnh2.855 ~ 5.71A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESIST
VỏKim Loại
Kích thước244*71*37.5mm
Trọng lượng1.22Kg
Điện áp ngõ ra
42V