Bộ nguồn LED Meanwell ELG-240-48AB (48V 240W 5A)
SKU: ELG-240-48AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ELG-240-48AB Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmELG-240-48AB
SeriesELG
Công nghệAC-DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)240W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)5A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh44.8 ~ 51.2V
Dòng điện điều chỉnh2.5 ~ 5A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerKết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESIST
VỏKim Loại
Kích thước244*71*37.5mm
Trọng lượng1.22Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
48V