Bộ nguồn LED Meanwell HLG-100H-36AB (100W 36V 2.65A)
SKU: HLG-100H-36AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HLG-100H-36AB Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-100H-36AB
SeriesHLG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)95.40W
Điện áp đầu ra (V)36V
Dòng điện đầu ra (A)2.65A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh33 ~ 40V
Dòng điện điều chỉnh1.65 ~ 2.65A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +80℃
Xếp hạng IPIP65
Dimmer1 -10V, Kết hợp chiết áp tích hợp, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước220x68x38.8mm
Trọng lượng1.12Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
36V