Bộ nguồn LED Meanwell HLG-100H-48 (100W 48V 2A)
SKU: HLG-100H-48
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HLG-100H-48 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-100H-48
SeriesHLG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)96W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)2A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +80℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước220x68x38.8mm
Trọng lượng1.12Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
48V