Bộ nguồn LED Meanwell HLG-150H-15B (150W 15V 10A)
SKU: HLG-150H-15B
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-150H-15B Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-150H-15B
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)150W
Điện áp đầu ra (V)15V
Dòng điện đầu ra (A)10A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước228x68x38.8mm
Trọng lượng1.15Kg
Điện áp ngõ ra
15V