Bộ nguồn LED Meanwell HLG-150H-24A (150W 24V 6.3A)
SKU: HLG-150H-24A
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-150H-24A Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-150H-24A
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)151.20W
Điện áp đầu ra (V)24V
Dòng điện đầu ra (A)6.3A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh22 ~ 27V
Dòng điện điều chỉnh3.78 ~ 6.3A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerU I chiết áp tích hợp
VỏKim Loại
Kích thước228x68x38.8mm
Trọng lượng1.15Kg
Điện áp ngõ ra
24V