Bộ nguồn LED Meanwell HLG-150H-54A (150W 54V 2.8A)
SKU: HLG-150H-54A
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-150H-54A Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-150H-54A
SeriesHLG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)151.20W
Điện áp đầu ra (V)54V
Dòng điện đầu ra (A)2.8A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh49 ~ 58V
Dòng điện điều chỉnh1.68 ~ 2.8A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerU I chiết áp tích hợp
VỏKim Loại
Kích thước228x68x38.8mm
Trọng lượng1.15Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
54V