Bộ nguồn LED Meanwell HLG-240H-54B (240W 54VDC 4.45A)
SKU: HLG-240H-54B
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-240H-54B Danh mục: ,
Mã sản phẩmHLG-240H-54B
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)240.30W
Điện áp đầu ra (V)54V
Dòng điện đầu ra (A)4.45A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước244.2x68x38.8mm
Trọng lượng1.3Kg
Điện áp ngõ ra
54V