Bộ nguồn LED Meanwell HLG-240H-C1400 (240W 179V 1400mA)
SKU: HLG-240H-C1400
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-240H-C1400 Danh mục: ,
Mã sản phẩmHLG-240H-C1400
SeriesHLG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC
Công suất đầu ra (W)250.6W
Điện áp đầu ra (V)179V
Dòng điện đầu ra (A)1400mA
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh700-1400mA
Nhiệt độ hoạt động-40-+90℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước244.2*68*38.8mm