Bộ nguồn LED Meanwell HLG-60H-24 (60W 24V 2.5A)
SKU: HLG-60H-24
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
Mã sản phẩmHLG-60H-24
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)60W
Điện áp đầu ra (V)24V
Dòng điện đầu ra (A)2.5A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +80℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước171×61.5×36.8mm
Trọng lượng0.73Kg
Điện áp ngõ ra
24V