Bộ nguồn LED Meanwell HVG-320-42AB (320W 42V 7.6A)
SKU: HVG-320-42AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HVG-320-42AB Danh mục: ,
Mã sản phẩmHVG-320-42AB
SeriesHVG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)20W, 319
Điện áp đầu ra (V)42V
Dòng điện đầu ra (A)7.6A
Điện áp đầu vào (V)180~528VAC, 254VDC~747VDC
Điện áp điều chỉnh38-45V
Dòng điện điều chỉnh3.8-7.6A
Nhiệt độ hoạt động-40-+85℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerKết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước262*90*43.8mm