Bộ nguồn LED Meanwell HVGC-240-3500AB (240W 34.3-68.6V 3500mA)
SKU: HVGC-240-3500AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HVGC-240-3500AB Danh mục: ,
Mã sản phẩmHVGC-240-3500AB
SeriesHVGC
Công nghệAC/DC
Loại outputCC
Công suất đầu ra (W)240.1W
Điện áp đầu ra (V)34.3-68.6V
Dòng điện đầu ra (A)3500mA
Điện áp đầu vào (V)180~528VAC, 254VDC~747VDC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh1750-3500mA
Nhiệt độ hoạt động-40-+90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerKết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE