Bộ nguồn LED Meanwell HVGC-480-L-AB (480W 137-343V 1400-1750mA)
SKU: HVGC-480-L-AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HVGC-480-L-AB Danh mục: ,
Mã sản phẩmHVGC-480-L-AB
SeriesHVGC
Công nghệAC/DC
Loại outputConstant Power
Công suất đầu ra (W)480W
Điện áp đầu ra (V)137-343V
Dòng điện đầu ra (A)1400~1750mA
Điện áp đầu vào (V)180~528VAC, 254VDC~747VDC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh1400-1750mA
Nhiệt độ hoạt động-40-+90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerKết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước262*125*43.8mm