Bộ nguồn LED Meanwell LPC-150-350 (215-430V 150W 350mA)
SKU: LPC-150-350
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LPC-150-350 Danh mục: ,
Mã sản phẩmLPC-150-350
SeriesLPC
Công nghệAC/DC
Loại outputCC
Công suất đầu ra (W)150.5W
Điện áp đầu ra (V)215 ~ 430V
Dòng điện đầu ra (A)350mA
Điện áp đầu vào (V)180~305VAC, 254VDC~431VDC
Nhiệt độ hoạt động-25 ~ +50℃
Xếp hạng IPIP67
VỏNhựa
Kích thước191*63*37.5mm