Bộ nguồn LED Meanwell LPV-100-48 (48V 100W 2.1A)
SKU: LPV-100-48
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LPV-100-48 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmLPV-100-48
SeriesLPV
Công nghệAC-DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)100.80W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)2.1A
Điện áp đầu vào (V)127~370VDC, 90~264VAC
Nhiệt độ hoạt động-25 ~ +70℃
VỏNhựa
Kích thước190*52*37mm
Trọng lượng0.63Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
48V