Bộ nguồn LED Meanwell PCD-40-500B (40W 45-80V 500mA)
SKU: PCD-40-500B
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PCD-40-500B Danh mục: ,
Mã sản phẩmPCD-40-500B
SeriesPCD
Công nghệAC/DC
Loại outputCC
Công suất đầu ra (W)40W
Điện áp đầu ra (V)45-80V
Dòng điện đầu ra (A)500mA
Điện áp đầu vào (V)180~295VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-30-+60℃
Xếp hạng IPIP42
DimmerKhông hỗ trợ
VỏNhựa
Kích thước128*60*31.5mm