Cảm biến tiệm cận Hanyoung UP12RD-4NA 4mm NO-NPN 12-24V
Giá: 197.000  Thị trường: 316.000  (Giảm -38%)
SKU: UP12RD-4NA
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: UP12RD-4NA Danh mục: , Thẻ: ,
ModelUP12RD-4NA
Điện áp ngõ vào12…24VDC
Đường kính thân12mm
Khoảng cách phát hiện4mm
Loại chống nhiễuNon-shielded
Ngõ ra NPN
Chế độ hoạt độngNO
Số dây 3 dây
Hình dạngLoại hình trụ có ren
Đối tượng phát hiệnKim loại màu
Kích thướcđối tượng phát hiện 12x12x1mm, iron
Tần số đáp ứng400Hz
Kiểu hiển thịĐèn tín hiệu LED
Chức năng bảo vệLoad short-circuit protection, Overload protection
Chất liệu vỏBrass
Kiểu lắp đặtLắp xuyên qua lỗ (lắp lồi)
Chiều dài phần ren trên thân24.5mm
Chiều dài cáp2m
Môi trường hoạt độngNgoài trời, Chống nước
Chiều dài thân59mm