Cảm biến tiệm cận Hanyoung UP25F-8TC
Giá: 213.000  Thị trường: 341.000  (Giảm -38%)
SKU: UP25F-8TC
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
ModelUP25F-8TC
Nguồn cấp12…24VDC
Khoảng cách phát hiện8mm
Loại chống nhiễuNon-shielded
Ngõ ra2 dây DC
Chế độ hoạt độngNC
Kiểu đấu nốiDây liền
Số dây2 dây
Hình dạngLoại dẹt
Đối tượng phát hiệnKim loại
Kích thước phát hiện25x25mm
Tần số đáp ứng200Hz
Kiểu hiển thịĐèn tín hiệu LED
Chức năng bảo vệSurge protection, Overload protection
Chất liệu vỏPlastic
Chiều dài cáp2m
Cấp bảo vệIP67
Hanyoung UP - Dạng dẹt
Bảng hướng dẫn lựa chọn cảm biến Hanyoung UP - Dạng dẹt Series
SKUKích thướcKhoảng cáchTín hiệu ngõ raĐiện áp
UP25F-8NA25mm8mmNO, NPN12-24V
UP25F-8PA25mm8mmNO, PNP12-24V
UP25F-8NC25mm8mmNC, NPN12-24V
UP25F-8PC25mm8mmNC, PNP12-24V
UP25F-8TA25mm8mmNO12-24V
UP25F-8TC25mm8mmNC12-24V
UP25F-8AA25mm8mmNO110-220V
UP25F-8AC25mm8mmNC110-220V
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Kích thước
25mm
Khoảng cách phát hiện
8mm