Cảm biến tiệm cận Hanyoung UP25S-8NC 8mm NC-NPN 12-24V
Giá: 181.000  Thị trường: 290.000  (Giảm -38%)
SKU: UP25S-8NC
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
ModelUP25S-8NC
Nguồn cấp12…24VDC
Khoảng cách phát hiện8mm
Loại chống nhiễuNon-shielded
Ngõ raNPN
Chế độ hoạt độngNC
Kiểu đấu nốiDây liền
Số dây3 dây
Hình dạngLoại hình chữ nhật
Đối tượng phát hiệnKim loại
Kích thước phát hiện25x25mm
Tần số đáp ứng250Hz
Kiểu hiển thịĐèn tín hiệu LED
Chức năng bảo vệReverse polarity protection, Surge protection, Overload protection
Chất liệu vỏPlastic
Chiều dài cáp2m
Kích thước25mm x 25mm x 54.5mm
Cấp bảo vệIP67
Hanyoung UP - Dạng vuông
SKUKích thướcKhoảng cách phát hiệnTín hiệu ngõ raĐiện áp
UP12S-4NA12x12mm4mmNO, NPN12-24V
UP12S-4PA12x12mm4mmNO, PNP12-24V
UP12S-4NC12x12mm4mmNC, NPN12-24V
UP12S-4PC12x12mm4mmNC, PNP12-24V
UP12S-4TA12x12mm4mmNO12-24V
UP12S-4TC12x12mm4mmNC12-24V
UP18S-5NA18x18mm5mmNO, NPN12-24V
UP18S-5PA18x18mm5mmNO, PNP12-24V
UP18S-5NC18x18mm5mmNC, NPN12-24V
UP18S-5PC18x18mm5mmNC, PNP12-24V
UP18S-5TA18x18mm5mmNO12-24V
UP18S-5TC18x18mm5mmNC12-24V
UP18S-8NA18x18mm8mmNO, NPN12-24V
UP18S-8PA18x18mm8mmNO, PNP12-24V
UP18S-8NC18x18mm8mmNC, NPN12-24V
UP18S-8PC18x18mm8mmNC, PNP12-24V
UP18S-8TA18x18mm8mmNO12-24V
UP18S-8TC18x18mm8mmNC12-24V
UP25S-5NA25x25mm5mmNO, NPN12-24V
UP25S-5PA25x25mm5mmNO, PNP12-24V
UP25S-5NC25x25mm5mmNC, NPN12-24V
UP25S-5PC25x25mm5mmNC, PNP12-24V
UP25S-5TA25x25mm5mmNO12-24V
UP25S-5TC25x25mm5mmNC12-24V
UP25S-5AA25x25mm5mmNO110-220V
UP25S-5AC25x25mm5mmNC110-220V
UP25S-8NA25x25mm8mmNO, NPN12-24V
UP25S-8PA25x25mm8mmNO, PNP12-24V
UP25S-8NC25x25mm8mmNC, NPN12-24V
UP25S-8PC25x25mm8mmNC, PNP12-24V
UP25S-8TA25x25mm8mmNO12-24V
UP25S-8TC25x25mm8mmNC12-24V
UP25S-8AA25x25mm8mmNO110-220V
UP25S-8AC25x25mm8mmNC110-220V
UP25S-12NA25x25mm12mmNO, NPN12-24V
UP25S-12PA25x25mm12mmNO, PNP12-24V
UP25S-12NC25x25mm12mmNC, NPN12-24V
UP25S-12PC25x25mm12mmNC, PNP12-24V
UP25S-12TA25x25mm12mmNO12-24V
UP25S-12TC25x25mm12mmNC12-24V
UP30S-10NA30x30mm10mmNO, NPN12-24V
UP30S-10PA30x30mm10mmNO, PNP12-24V
UP30S-10NC30x30mm10mmNC, NPN12-24V
UP30S-10PC30x30mm10mmNC, PNP12-24V
UP30S-10TA30x30mm10mmNO12-24V
UP30S-10TC30x30mm10mmNC12-24V
UP30S-10AA30x30mm10mmNO110-220V
UP30S-10AC30x30mm10mmNC110-220V
UP30S-15NA30x30mm15mmNO, NPN12-24V
UP30S-15PA30x30mm15mmNO, PNP12-24V
UP30S-15NC30x30mm15mmNC, NPN12-24V
UP30S-15PC30x30mm15mmNC, PNP12-24V
UP30S-15TA30x30mm15mmNO12-24V
UP30S-15TC30x30mm15mmNC12-24V
UP30S-15AA30x30mm15mmNO110-220V
UP30S-15AC30x30mm15mmNC110-220V
UP40S-20NA40x40mm20mmNO, NPN12-24V
UP40S-20PA40x40mm20mmNO, PNP12-24V
UP40S-20NC40x40mm20mmNC, NPN12-24V
UP40S-20PC40x40mm20mmNC, PNP12-24V
UP40S-20TA40x40mm20mmNO12-24V
UP40S-20TC40x40mm20mmNC12-24V
UP40S-20AA40x40mm20mmNO110-220V
UP40S-20AC40x40mm20mmNC110-220V
Cách lựa chọn cảm biến tiệm cận Hanyoung UP-Dạng vuông Series
Kích thước lắp đặt cảm biến tiệm cận Hanyoung UP-Dạng vuông Series
Tài liệu hướng dẫn sử dụng cảm biến tiệm cận Hanyoung UP-Dạng vuông Series
Download Manual Hanyoung UP-Dạng vuông Series
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Kích thước
25mm
Khoảng cách phát hiện
8mm