Cảm biến tiệm cận Hanyoung UP30RM-10TA 10mm NO 12-24V
Giá: 280.000  Thị trường: 450.000  (Giảm -38%)
SKU: UP30RM-10TA
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: UP30RM-10TA Danh mục: ,
ModelUP30RM-10TA
Điện áp ngõ vào12…24VDC
Đường kính thân30mm
Khoảng cách phát hiện10mm
Loại chống nhiễuShielded
Ngõ ra 2 dây DC
Chế độ hoạt độngNO
Số dây 2 dây
Hình dạngLoại hình trụ có ren
Đối tượng phát hiệnKim loại màu
Kích thướcđối tượng phát hiện 30x30x1mm, iron
Tần số đáp ứng250Hz
Kiểu hiển thịĐèn tín hiệu LED
Chức năng bảo vệLoad short-circuit protection, Overload protection
Chất liệu vỏBrass
Kiểu lắp đặtLắp xuyên qua lỗ (lắp bằng)
Chiều dài phần ren trên thân38mm
Chiều dài cáp2m
Môi trường hoạt độngNgoài trời, Chống nước
Chiều dài thân66.8mm