CB bảo vệ động cơ Fuji BM3VHB-010 (6-10A) 4kW
SKU: BM3VHB-010
Nhà sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BM3VHB-010 Danh mục: ,
Khoản điều chỉnh dòng (A): 6-10A
Công suất động cơ: AC380V, BELOW 0.05kW
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Dòng điện
10A, 6A