CB bảo vệ động cơ Fuji BM3VSB-040 (28-40A) 20kW
SKU: BM3VSB-040
Nhà sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BM3VSB-040 Danh mục: ,
Khoản điều chỉnh dòng (A): 28-40A
Công suất động cơ: AC380V, BELOW 0.05kW
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Dòng điện
28A, 40A