Còi báo tủ điện Hanyoung HY-606N-12 12VDC
Giá: 83.000  Thị trường: 133.000  (Giảm -38%)
SKU: HY-606N-12
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HY-606N-12 Danh mục: ,
CÒI BÁO ( BUZZER )
Kích thước: 8‘ 0 mm
12VDC
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Đường kính
80mm