Contactor Schneider LC1D40AB7 40A 1NO+1NC 18.5kW 24VAC
Khởi động từ với cuộn dây điều khiển loại AC 24V
SKU: LC1D40B7
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LC1D40AB7 Danh mục: , Thẻ: , ,
Những tính năng ưu Việt của khởi động từ Schneider TeSys LC1D Series
Có thể lắp bảng điều khiển bằng vít hoặc DIN Rail
Các điểm tiếp xúc phụ được tích hợp sẵn cho khả năng chuyển đổi bổ sung
Thiết bị đầu cuối đạt tiêu chuẩn IP20
Bộ triệt tiêu diode giới hạn đỉnh hai chiều để bảo vệ cuộn dây
Schneider LC1DB7
Bảng hướng dẫn lựa chọn Contactor Schneider dòng LC1D điện áp điều khiển 24V