Contactor Schneider LC1E200Q5 200A 1NO+1NC 380V
Khởi động từ đấu nối bằng thanh đồng
SKU: LC1E200Q5
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LC1E200Q5 Danh mục: ,
Độ bền cơ khí và độ bền điện cao lên tới 2000 triệu lần đóng cắt với khởi động từ từ 9 đến 38A.
Ứng dụng Contactor Schneider LC1E
Schneider LC1E..Q5
Bảng hướng dẫn lựa chọn Contactor Schneider dòng LC1E điện áp điều khiển 380V