Contactor Schneider LC1E630M7 630A 220V
SKU: LC1E630M7
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LC1E630M7 Danh mục: ,
Độ bền cơ khí và độ bền điện cao lên tới 2000 triệu lần đóng cắt với khởi động từ từ 9 đến 38A.
Ứng dụng Contactor Schneider LC1E
Schneider LC1..M7
Bảng hướng dẫn lựa chọn Contactor Schneider dòng LC1E Series với điện áp điều khiển 220V