Contactor Siemens 3RT2026-4AK60
SKU: 3RT2026-4AK60
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : Chính hãng
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: 3RT2026-4AK60 Danh mục: ,
power contactor, AC-3 25 A, 11 kW / 400 V 1 NO + 1 NC, 110 V AC 50 Hz, 120 V, 60 Hz, 3-pole, Size S0, ring cable lug connection
Tham khảo thêm
Thông tin bổ sung
Cân nặng
0.4 kg
Kích thước
5.4 × 9.2 × 10.55 cm
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp điều khiển
110V