Contactor Siemens 3RT2317-2AP00
SKU: 3RT2317-2AP00
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : Chính hãng
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: 3RT2317-2AP00 Danh mục: ,
Contactor, AC-1, 22 A/400 V/40 °C, S00, 4-pole, 230 V AC, 50/60 Hz, Spring-type terminal
Tham khảo thêm
Thông tin bổ sung
Cân nặng
0.26 kg
Kích thước
5 × 7.35 × 7.75 cm
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp điều khiển
220V