Contactor Siemens 3RT2517-1AK60
SKU: 3RT2517-1AK60
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : Chính hãng
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: 3RT2517-1AK60 Danh mục: ,
Contactor, 2NO + 2NC, AC-3, 5.5 kW, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60Hz, 4-pole, 2NO + 2NC, Size S00, Screw terminal
Tham khảo thêm
Thông tin bổ sung
Cân nặng
0.23 kg
Kích thước
5 × 6.15 × 7.75 cm
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp điều khiển
110V