Contactor Siemens 3RT2517-1AP60
SKU: 3RT2517-1AP60
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : Chính hãng
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: 3RT2517-1AP60 Danh mục: ,
Power contactor, AC-3 12 A, 5.5 kW / 400 V 2 NO + 2 NC 220 V DC, 50 Hz 240 V, 60 Hz 4-pole Size S00 screw terminals
Tham khảo thêm
Thông tin bổ sung
Cân nặng
0.24 kg
Kích thước
5 × 6.15 × 7.75 cm
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp điều khiển
220V