Contactor Siemens 3RT2518-1AP60
SKU: 3RT2518-1AP60
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: 3RT2518-1AP60 Danh mục: ,
Power contactor, AC-3 16 A, 7.5 kW, 400 V 2 NO + 2 NC 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz 4-pole Size S00 Screw terminal
Cân nặng
0.24 kg
Kích thước
5 × 6.15 × 7.75 cm
Điện áp điều khiển
220V