Contactor Siemens 3RT2526-2AK60
SKU: 3RT2526-2AK60
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: 3RT2526-2AK60 Danh mục: ,
Contactor, 2NO + 2NC, AC-3, 11 kW, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60Hz, 4-pole, 2NO + 2NC, Size S0, Spring-type terminal 1 NO + 1 NC integrated
Cân nặng
0.55 kg
Kích thước
7.6 × 11.2 × 13.1 cm
Điện áp điều khiển
110V