Đèn LED đường TR-RX200W 200W (NLMT)
SKU: TR-RX200W
Xuất xứ: Trung Quốc
Chất lượng: Mới 100%
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: TR-RX200W Danh mục: ,
Đèn đường NLMT cao cấp: Công suất 200w
Chíp led: SMD2835 Lumileds by Philips
Công suất: Pin lithium sắt phosphate 12V/75AH 21700 lithium battery
Vỏ đèn đường: Nhôm nguyên khối
Góc nhìn đèn: 90°x130°
Quang thông: 170lm/w
Nhiệt độ màu: 6500k
Tấm pin NLMT Mono: 18V/120W – 600 x 1430 x 35mm