Đèn xoay cảnh báo Qlight QWCD35-110/220-A
SKU: QWCD35-110/220-A
Hãng sản xuất: Qlight
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: QWCD35-110/220-A Danh mục: ,
Điện áp110…220VAC
Màu ánh sángMàu hổ phách
Loại tín hiệuĐèn kết hợp còi báo
Cỡ LensD135mm
Kiểu sángSáng nhấp nháy, cường độ sáng cao
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng80mm
Tốc độ nháy60…80 times/min
Số âm thanh31
Loại âm thanh7 short PI. / 1 long, Emergency WA-U(Yelp), Oit oit warning sound, Phone
ring, Pi- buzzer, PI.PI.PI short, Pipopipo, Rel rel rel, Slow ambulance
PI-PO, Di o Di o 2 tones buzzer, Fast ambulance PI-PO, Fast Li o li o,
Fire.A-ANG, Repeat di-o 3 times, Ri ro ri ro warning sound, Slow di o di o,
Di-di- buzzer high frequency, Di-di- buzzer low frequency, Pi-pi- buzzer
high frequency, Pi-pi- buzzer low frequency, Repeat a-ang, Rising
frequency, Rising Po-ong […]
Âm lượng (tại 1m)115dB
Điều chỉnh âm lượngYes
Màu thânBlack
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported NPN transistor
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-50…60°C
Khối lượng tương đối1.1kg
Chiều rộng tổng thể179mm
Chiều cao tổng thể136mm
Chiều sâu tổng thể126mm