Đèn tín hiệu Hanyoung STL040-A-A11-4-D 110-220V
Giá: 670.000  Thị trường: 1.109.000  (Giảm -40%)
SKU: STL040-A-A11-4-D
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: STL040-A-A11-4-D Danh mục: ,
Điện áp100…240VAC
Số tầng4
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu vàng, Xanh lá, Xanh da trời
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiBracket: STM-84
Loại tín hiệuChỉ có đèn
Chiều cao 1 tầng36mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported PNP transistor, Supported NPN transistor
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Đường kính tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)325mm