Đèn tín hiệu Hanyoung STL060-A-C51-1-D 24V DC/AC
Giá: 377.000  Thị trường: 607.000  (Giảm -38%)
SKU: STL060-A-C51-1-D
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: STL060-A-C51-1-D Danh mục: ,
Điện áp24VAC, 24VDC
Số tầng1
Màu ánh sángMàu đỏ
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiBracket: STM-105
Loại tín hiệuChỉ có đèn
Chiều cao 1 tầng41mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported PNP transistor, Supported NPN transistor
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Đường kính tổng thể60mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)153mm