Đèn tín hiệu Hanyoung STL060-F-C51-2-M 24V DC/AC (có còi)
Giá: 550.000  Thị trường: 911.000  (Giảm -40%)
SKU: STL060-F-C51-2-M
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: STL060-F-C51-2-M Danh mục: ,
Điện áp24VAC, 24VDC
Số tầng2
Màu ánh sángMàu đỏ, Xanh lá
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiPlastic round supporter: MP-60, Elbow supporter: ETM
Loại tín hiệuĐèn kết hợp còi báo
Chiều cao 1 tầng41mm
Tốc độ nháy60 times/min
Số âm thanh2
Loại âm thanhContinuous beeping, Intermittent beeping
Điều chỉnh âm lượngYes
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènAluminum
Chức năngSupported PNP transistor, Supported NPN transistor
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Đường kính tổng thể60mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)194mm