CB khối chống giật Fuji EW160JAG-4P 160A, 30kA
SKU: EW160JAG-4P 160A
Hãng sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: EW160JAG-4P 160A Danh mục: ,
Số cực: 4P
Kích thước: 160
Dòng định mức (A): 160A
Dòng ngắn mạch (kA): 30kA
Dòng rò bảo vệ (mA): 30, 100/300/500/1000mA
Dòng rò
100mA, 1A, 300mA, 30mA, 500mA
Số cực
4P
Dòng cắt
30kA
Dòng điện
160A