CB khối chống giật Fuji EW400EAG-3P 400A, 30kA
SKU: EW400EAG-3P 400A
Hãng sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: EW400EAG-3P 400A Danh mục: ,
Số cực: 3P
Kích thước: 400
Dòng định mức (A): 400A
Dòng ngắn mạch (kA): 30kA
Dòng rò bảo vệ (mA): 30, 100/300/500/1000mA
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng rò
100mA, 1A, 300mA, 30mA, 500mA
Số cực
3P
Dòng cắt
30kA
Dòng điện
400A