CB khối chống giật Fuji EW63EAG-3P 63A, 2.5kA
SKU: EW63EAG-3P 63A
Hãng sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: EW63EAG-3P 63A Danh mục: ,
Số cực: 3P
Kích thước: 63
Dòng định mức (A): 63A
Dòng ngắn mạch (kA): 2.5kA
Dòng rò bảo vệ (mA): 15, 30, 100/200mA
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng rò
100mA, 15mA, 200mA, 30mA
Số cực
3P
Dòng cắt
2.5kA
Dòng điện
63A