CB khối chống giật Schneider EZCV250N4160 160A 25kA 4P
EasyPact EZCV250, 4P type N, Icu=25kA/ 415VAC
SKU: EZCV250N4160
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: EZCV250N4160 Danh mục: , ,
Số cực: 4P
Dòng điện định mức: 160A
Dòng cắt ngắn mạch: 25kA
Dòng rò định mức: 100mA, 300mA, 500mA và 1A
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng rò
100mA, 1A, 300mA, 500mA
Số cực
4P
Dòng cắt
25kA
Dòng điện
160A
Điện áp ngõ vào
Kích thước
165x140x68mm(HxWxD)