Những tính năng nổi bật
Màn hình LCD màu có cảm ứng, kháng nước và kháng bụi IP65
6 khoảng thời gian để sạc / xả pin
Kiểm soát sụt giảm tần số và ghép nối tối đa 16 thiết bị
Trang bị hệ thống chuyển đổi DC-DC và AC-DC
Hỗ trợ chạy cùng máy phát điện Diesel
Bình lưu trữ điện áp thấp 48V, an toàn và đáng tin cậy
Ứng dụng Tải thông minh độc đáo
Chuyển nhanh 4 mili giây từ chế độ hòa lưới sang mất lưới, sau đó cân bằng tần số cố định truyền thống hoạt động tốt
Sơ đồ hoạt động Inverter Hybrid Deye
Thông số kỹ thuật
| Model | SUN-16K-SG01LP1-EU |
| Battery Input Data | |
| Battery Type | Lead-acid or Lithium-ion |
| Battery Voltage Range (V) | 40~60V |
| Max. Charging Current (A) | 290A |
| Max. Discharging Current (A) | 290A |
| UPS Power (W) | 12000 |
| Charging Curve | 3 Stages / Equalization |
| External Temperature Sensor | Yes |
| Charging Strategy for Li-Ion Battery | Self-adaption to BMS |
| PV String Input Data | |
| Max. DC Input Power (W) | 20800W |
| Max. DC Input Voltage (V) | 500 |
| Start-up Voltage (V) | 125 |
| MPPT Range (V) | 150~425V |
| Rated DC Input Voltage (V) | 370 |
| PV Input Current (A) | 26+26+26 |
| Max. PV ISC (A) | 44+44+44 |
| No.of MPPT Trackers | 3 |
| No.of Strings Per MPPT Tracker | 2 |
| AC Output Data | |
| Rated AC OutputPower (W) | 16000W |
| AC Output Rated Current (A) | 69.6 |
| Max. Continuous AC Passthrough (A) | 100 |
| Peak Power (off grid) | 2 times of rated power, 5 S |
| Power Factor | 0.8 leading to 0.8 lagging |
| Output Frequency and Voltage | 50/60Hz; L/N/PE 220/230Vac (single phase) |
| Grid Type | Single Phase |
| DC injection current (mA) | <0.5% 1n |
| Efficiency | |
| Max. Efficiency | 97.60% |
| Euro Efficiency | 96.50% |
| MPPT Efficiency | 99.90% |
| General Data | |
| Operating Temperature Range (℃) | -45~60℃, >45℃ Derating |
| Cooling | Smart cooling |
| Noise (dB) | <30 dB |
| Communication with BMS | RS485; CAN |
| Weight (kg) | 48.5 |
| Size (mm) | 464W×798.4H×300D |
| Protection Degree | IP65 |
| Installation Style | Wall-mounted |
| Warranty | 5 years |
Sơ đồ đấu dây Inverter Hybrid Deye 1 Pha
























