Biến tần Solis 20kW S6-EH3P20K2-H 3 Pha (Hybrid)
SKU: S6-EH3P20K2-H
Nhà sản xuất: Solis
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 5 năm
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Thông tin cần biết thêm:
✓ Hỗ trợ cài đặt & sửa chữa inverter trong quá trình sử dụng
✓ Nhận lắp đặt tủ AC, DC hòa lưới theo yêu cầu
✓ Luôn có giá tốt cho dự án nhà thầu trọn gói
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S6-EH3P20K2-H Danh mục: ,
ModelS6-EH3P20K2-H
Đầu vào DC (pin quang điện)
Công suất đầu vào tối đa đề xuất32kW
Điện áp đầu vào tối đa1000V
Điện áp định mức600V
Điện áp khởi động160V
Dải điện áp MPPT200-850V
Dòng điện đầu vào tối đa20 A/20 A/20 A/20 A
Dòng điện ngắn mạch tối đa30 A/30 A/30 A/30 A
Số lượng MPPT/Số chuỗi đầu vào tối đa4-Apr
Battery
Loại pinPin Li-ion
Dải diện áp pin120-800 V
Công suất sạc/xả tối đa20 kW
Dòng điện sạc/xả tối đa50A
Kết nốiCAN/RS485
Đầu ra AC ( Phía lưới)
Công suất đầu ra định mức20 kW
Công suất biểu kiến đầu ra tối đa20 kVA
Pha vận hành3/N/PE
Điện áp lưới định mức380 V / 400 V
Tần số lưới định mức50 Hz / 60 Hz
Dòng điện đầu ra lưới điện định mức30.4 A / 28.9 A
Dòng điện đầu ra tối đa30.4 A / 28.9 A
Hệ số công suất>0.99 (-0.8 -> + 0.8)
Tổng độ méo sóng hài<3%
Đầu vào AC (Phía lưới)
Công suất đầu vào tối đa30 kW
Dòng đầu vào định mức45.6 A / 43.3 A
Điện áp đầu vào định mức3/N/PE, 380 V / 400 V
Dải tần số50 Hz / 60 Hz
Đầu ra AC ( ngõ dự phòng)
Công suất đầu ra định mức20 kW
Công suất biểu kiến đầu ra tối đa2 lần công suất định mức, 10 giây
Thời gian chuyển đổi dự phòng<10 ms
Điện áp đầu ra định mức3/N/PE, 380 V / 400 V
Tần số định mức50 Hz / 60 Hz
Dòng điện đầu ra định mức30.4 A / 28.9 A
Độ méo sóng hài điện áp ( tải tuyến tính)< 3%
Hiệu suất
Hiệu suất tối đa98.5%
Hiệu suất Châu Âu97.5%
BAT được sạc bằng Hiệu suất tối đa PV98.5%
BAT được sạc/xả đến Hiệu suất tối đa AC97.5%
Bảo vệ
Bảo vệ chống đảo
Bảo vệ quá dòng đầu ra
Bảo vệ ngắn mạch
Tích hợp AFCI (bảo vệ mạch hồ quang DC)
Tích hợp công tắc DC
Bảo vệ ngược cực DC
Bảo vệ DC quá áp
Bảo vệ ngược cực pin
Thông số chung
Kích thước (Rộng*Dài*Cao)599*546*235 mm
Trọng lượng31.7 kg
Cấu trúc liên kếtKhông biến áp
Công suất tự tiêu thụ<25W
Dải nhiệt độ môi trường vận hành-25 ~ +60°C
Bảo vệ xâm nhậpIP66
Cách thức làm mátQuạt làm mát dự phòng thông minh
Độ cao so với mực nước biển tối đa để hoạt động2000 m
Tiêu chuẩn kết nối lưới điệnEN 50549-1, VDE4105 CEI 0-21, CEI 0-16, NC-RFG TypeB, NRS 097-2-1 ED 2.1
Tiêu chuẩn an toàn/EMCIEC/EN 62109-1/-2, IEC/EN 61000-6-1/-3, IEC 61000-2
Đặc trưng
Kết nối PVĐầu nối MC4
Kết nối pinThiết bị đầu cuối OT
Kết nối ACThiết bị đầu cuối OT
Hiển thịLED +Bluetooth + APP
Truyền thôngRS485, CAN, Ethernet,Tùy chọn: Wi-Fi, Cellular, LAN
Những thương hiệu biến tần solar được nhiều người tin dùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Loại
Thời gian bảo hành
5 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V